Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by KWz View Post
    A05N สวยครับท่านประธาน ผมอ้อนเสี่ยไวน์ตั้งนานไม่ยอมใจอ่อนเลยต้องจัด V351 แทน
    ไปขนถึงที่เลยครับ ป๋าเค้าเป็นคนที่ใจดีมากๆครับ แต่ปากไม่ตรงกับใจ ปากบอกไม่ๆๆ กั๊กๆ แต่เอาเข้าจริงไปถึงที่ขนกันมาหลายเคสแล้วครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by KWz View Post
      A05N สวยครับท่านประธาน ผมอ้อนเสี่ยไวน์ตั้งนานไม่ยอมใจอ่อนเลยต้องจัด V351 แทน
      Originally posted by osk115 View Post
      ไปขนถึงที่เลยครับ ป๋าเค้าเป็นคนที่ใจดีมากๆครับ แต่ปากไม่ตรงกับใจ ปากบอกไม่ๆๆ กั๊กๆ แต่เอาเข้าจริงไปถึงที่ขนกันมาหลายเคสแล้วครับ อิอิ
      อิอิ ขายกินแทนมาม่าหมดแย้วจ้าาาา

Comment

• โห HDD ยั่งกะเครื่องที่ตึก กสท.

Comment

• แอบมาเสพก่อนจะต้องไปออกรบกับเด็กๆในวันจันทร์-ศุกร์
          Last edited by KWz; 28 Nov 2011, 03:12:59.

Comment

• ทำไมถึงชอบใช้เคส Lian Li คับ^^

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
              ทำไมถึงชอบใช้เคส Lian Li คับ^^
              คำตอบคงพอๆกับทำไมถึงรักฟีโน่ มั่งครับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์....

Comment

• Originally posted by xculibur View Post
                  โห HDD ยั่งกะเครื่องที่ตึก กสท.
                  นี่แหละเจ้าของโคที่ใหญ่ที่สุดคนนึง อิอิ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                    hdd 9 ลูก ซู้ดยอสสสสสส ชมพูทั้งน้านนนนน ตาเหลืองเลย
                    ป๋าหนุ่ม ณ ลาดกระบังมีแฝดน้องแล้วนะ แฝดขาวแฝดดำ !
                    มีแต่ Hi Def 1080P ครับป๋า ชมพู่ไม่มีเลยครับ

Originally posted by osk115 View Post
                    สุโค่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สวยๆๆๆๆๆ

เคสก็สวย ไส้ในก็สวย จัดสายก็สวย มีน้องตุ๊กตาห้อยน่ารักๆด้วย แจ่มมากๆเลยครับ

ฮาร์ดดิสก์ข้างในมีอะไรบ้างครับเนี้ย เยอะแยะจริงๆ -*-
                    Hi Def แนว Action อย่างเดียวครับ

Originally posted by tipgo View Post

ขอบคุณมากๆเลยครับเสี่ย แต่ดูๆแล้ว มันจะไหวหรือป่าวไม่รู้นะครับ ผมนะครับที่จะซื้อไหวหรือป่าว อิอิ

ใหญ่ได้ใจเลยครับ เรียบร้อยมากๆเลย
                    เสี่ยจนอะครับ ไม่ใช่เสี่ยรวย

Originally posted by ThezerO View Post
                    A77 สวยมากครับ แถม HDD ก็เยอะได้อีก ^^

ถามป๋าๆหน่อยครับ Rack HDD ในรูปนี่แถมมากับเคสเหรอครับ สวยดี แถมไม่ยาวออกมาจากช่อง 5.25 เหมือนพวก EX23N EX34N ด้วยครับ
                    แถมมากับเคสครับ

มีท่านหนึ่งเหลือ 3 4 ชุดอยู่ครับ ไม่รู้จะขายป่าวครับ ผมเอามาแล้วชุดหนึ่ง

Originally posted by xculibur View Post
                    โห HDD ยั่งกะเครื่องที่ตึก กสท.
                    อยากเพิ่ม HDD อีกอยู่ครับ แต่ช่วงนี้แพงเหลือเกิน

Originally posted by kanut View Post
                    นี่แหละเจ้าของโคที่ใหญ่ที่สุดคนนึง อิอิ
                    อยากเล่นประมาณนี้ครับป๋า

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                      ผมเตรียมคู่นี้ไว้ให้ป๋าไปลอง MAC เท่คับ พร้อมลองยัง ป๋า

Comment

• ลองตัวใหม่เเล้วล่ะป๋า แรงพอใช้สบายๆเลยล่ะครับ พอใจเลย...สงสัยจะได้ปล่อย 580 ไวกว่ากำหนดตอนนี้เก็บลงกล่องไปแล้วล่ะ 555+ ไว้รอน้องแดง 7xxx มาแล้วผมกระซิบไปอีกทีนะ อิอิ

Comment

• Originally posted by **KornZA** View Post
                          ผมเตรียมคู่นี้ไว้ให้ป๋าไปลอง MAC เท่คับ พร้อมลองยัง ป๋า
                          เสี่ยกรลองจัดแบบนี้มาลองดูดีกว่าไหม ยาวกว่า 295 อีก รับรองว่าจะคล็อคให้สุดๆไปเยย อิอิ เท่ห์หรือไม่เท่ห์จะได้บอกถูก อิอิ

Originally posted by NSign View Post
                          ลองตัวใหม่เเล้วล่ะป๋า แรงพอใช้สบายๆเลยล่ะครับ พอใจเลย...สงสัยจะได้ปล่อย 580 ไวกว่ากำหนดตอนนี้เก็บลงกล่องไปแล้วล่ะ 555+ ไว้รอน้องแดง 7xxx มาแล้วผมกระซิบไปอีกทีนะ อิอิ

รอตัวใหม่นะจ๊ะ อิอิ 580 สูงเกินเอื้อม 555+

Comment

• พอดีวันนี้ได้เจ้าตัวนี้มาวันนี้

แต่ไม่สามารถหาแรมมาใส่มันได้ แต่เพราะเสียดายเจ้าคิงส์ตันสุดรัก และด้วยความเป็นคน

ที่ไม่หยุดที่จะคิดและจะทำก็เลยทำซิงส์แรมเองเลย โดยใช้ฉากอลูมิเนียมเหลือๆที่ไซร์งาน

มาตัดมาขัดจบเป็นรูปร่างตามภาพเลยครับ

แล้วลองเอามันไปใส่แรมคิงส์ตันสุดรักและใส่ blcok ram ซะ ผลออกมา

ออกมาสวยดีแฮ่ะ เสียแรงไม่กี่ชั่วโมง(4 ชม.แนะ) ก็สวยเหมือนกันนิ

ใครสนใจอยากได้แบบหลังไมค์นะครับ

ปล.ว่าจะทำให้พี่ไวท์สักอัน แต่มือเจ็บละเลยเอาไว้เดือนหน้านะพี่ เดียวว่างๆจะทำให้

ลองจับยัดใส่ A05FN สิ

ก็เข้าท่าดีเหมือนกัน อิอิ

Comment

• Originally posted by **KornZA** View Post
                              4870X2 +295 โหดมากๆครับเสี่ยกร ดูจากการวางการ์ดจอมีเป๊าะแป๊ะรองไว้ ก็แสดงถึงความทะนุถนอมและความรักของเสี่ยกรที่มีให้น้องๆการ์ดจอเลยครับ อิอิ

Originally posted by oilnfon View Post
                              พอดีวันนี้ได้เจ้าตัวนี้มาวันนี้

แต่ไม่สามารถหาแรมมาใส่มันได้ แต่เพราะเสียดายเจ้าคิงส์ตันสุดรัก และด้วยความเป็นคน

ที่ไม่หยุดที่จะคิดและจะทำก็เลยทำซิงส์แรมเองเลย โดยใช้ฉากอลูมิเนียมเหลือๆที่ไซร์งาน

มาตัดมาขัดจบเป็นรูปร่างตามภาพเลยครับ

แล้วลองเอามันไปใส่แรมคิงส์ตันสุดรักและใส่ blcok ram ซะ ผลออกมา

ออกมาสวยดีแฮ่ะ เสียแรงไม่กี่ชั่วโมง(4 ชม.แนะ) ก็สวยเหมือนกันนิ

ใครสนใจอยากได้แบบหลังไมค์นะครับ

ปล.ว่าจะทำให้พี่ไวท์สักอัน แต่มือเจ็บละเลยเอาไว้เดือนหน้านะพี่ เดียวว่างๆจะทำให้

ลองจับยัดใส่ A05FN สิ

ก็เข้าท่าดีเหมือนกัน อิอิ
                              เจ๋งเลยครับ ไอเดียแจ่มๆครับ
                              Last edited by osk115; 28 Nov 2011, 21:35:08.

Comment

• Originally posted by oilnfon View Post
                                ขอแค่ใส่แรมที่พอมีอยู่นิหน่อยได้ป่าว ทุกตัวนะ เดือนหน้าก็พอรอได้

Comment

Working...
                                X