Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องลองหามาใช้มั่งซะแล้ว

Comment

• มาด้อมๆ มองๆ ดูเขาไปวันๆ.......^^"

Originally posted by euro View Post
      ต้องลองหามาใช้มั่งซะแล้ว

Comment

• มาลงชื่อ รุ่นตัวเล็กๆ LianLi PC-Q07

Comment

• อัพเดตของเล่นใหม่นิดนึงครับผม
          หน้าใสๆ
          หลังเนียนๆ
          ภายในจัดได้เท่านี้ล่ะครับ แต่ยังไม่ถูกใจเท่าไร

Comment

• เดี่ยวมีรุ่นเก่ามาอวดอีกตัว ขอถ่ายรูปก่อนนะครับ..

มาแล้วๆ.. เครื่องนี้เอาไว้ เก็บผัก ครับผม

photo (3).jpg

ดูยูทูปได้นะครับ เมาดี อิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=TUWaP...uBh723lxTVjqSy

ดูได้ไม๊ครับผม..
            Last edited by pockyc1; 13 Jan 2012, 16:14:25.

Comment

• Originally posted by Infant View Post
              อัพเดตของเล่นใหม่นิดนึงครับผม
              หน้าใสๆ

หลังเนียนๆ

ภายในจัดได้เท่านี้ล่ะครับ แต่ยังไม่ถูกใจเท่าไร
              สวยสะอาดเนียนตาดีจังครับ แอบเห็นC2S2วางใกล้ๆด้วย อิอิ

Originally posted by pockyc1 View Post
              เดี่ยวมีรุ่นเก่ามาอวดอีกตัว ขอถ่ายรูปก่อนนะครับ..

มาแล้วๆ.. เครื่องนี้เอาไว้ เก็บผัก ครับผม

ดูยูทูปได้นะครับ เมาดี อิอิ

ดูได้ไม๊ครับผม..
              ฟ้าแจ่มเลย สวยดีครับๆๆ

Comment

• คิคิ เค้าเรียกโฆษณาแฝง

Comment

• สวยสะอาดตาดีจังครับพี่พี ^^

Comment

• เนียนๆกันทั้งนั้น

Comment

• ขอถามหน่อยครับล้อที่ใส่เคสที่ไหนมีขายบ้างอ่ะครับ

Comment

• Originally posted by yopo View Post
                        ขอถามหน่อยครับล้อที่ใส่เคสที่ไหนมีขายบ้างอ่ะครับ
                        tk ครับผม ชุดล่ะ1400 ถ้าผมจำไม่ผิดนะ..

Comment

• Originally posted by pockyc1 View Post
                          tk ครับผม ชุดล่ะ1400 ถ้าผมจำไม่ผิดนะ..
                          ขอบคุณครับ

Comment

• สำเร็จได้ด้วยความเพียร
                            ขอยกนิ้วให้เสี่ยมาสเป็นบุคคลแห่งปี 2011 ของคลับ นับเป็นผู้ที่มีวิริยะอย่างเข้มข้น

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                              ทำมายเย็นจังเลย เมื่อคืนลองไอ7 920 กะซิงค์มูเก้น2+พัดลมfm123 กดยังไงก็ไม่ลง เต็มที่ไอเดิล 39 องศา (เดิมๆไม่ได้คล็อค) ไม่แน่ใจเกี่ยวกะซิลิโคนไหม เพิ่งลองใช้เกลิด
                              อัดพัดลมจนลั่นบ้าน(2400++rpm) แต่ฟูลโหลดเย็นพอรับได้ (สายรกเหมียนเดิม)

สงกรานต์ท่าทางจะเป็นตัวนี้แน่นอน...คิวใครก็เตรียมตัวใว้นา...อาจโดนปาด

Comment

• แวะมา้แอบบดูครับ คึกคักกันจริงๆ อิอิ

มีแต่เคสงามๆทั้งนั้นเลย ^^

Comment

Working...
                                X