overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 26
    OverclockZone Member บุษบา's Avatar

Default ผู้ซ์้อ HDD ระวังหน่อยนะครับ ในห้องนี้มีมิจฉาชีพเข้ามาอยู่ด้วย

User นี้ noid333 โกงนะครับ รบกวน Admin แบรนมันออกจากกลุ่มทีครับ

เบอร์โทรนี้นะครับ อันตรายมาก 0889581024 มิจฉาชีพนะครับพี่น้อง
    ID Line มัน I-NONONO

ผมโอนเงินให้ตั้งแต่วันจันทร์ละ หายเงียบไปเลย โทรไปก็ไม่รับ

Lineไปก็ไม่อ่าน ไม่ตอบ

บุคคลประเภทนี้ เป็นอันตรายต่อสังคมมาก
    พวกขี้โกง ผมรับไม่ได้ ผมซื้อของในห้องนี้มานานพอสมควรยังไม่เคยโดนเลย ผมรับไม่ได้กับการกระทำแบบนี้

วันจันทร์ผมจะไปแจ้งความที่ ตำรวจภาค 2 แล้ว
    ส่วนบัญชี Kbank มันผมจะเอาใบแจ้งความของทางตำรวจไปขอดูเส้นทางการเงินมันว่าโอนต่อไปที่ไหน
    แล้วจะมา Up Date เพื่อนๆสมาชิกนะครับ

- - - Updated - - -

Last edited by บุษบา; 4 Feb 2019 at 14:10:53.

danint's Avatar
    062 521 4535 สาทร ถนนจันทน์51 BTSตากสิน

เก่าเก็บ4TBม่วงประกันเหลือ

https://www.overclockzone.com/forums...ad.php/3897922

OverclockZone Member XsoeIIsJ's Avatar
    ไม่รู้เหมือนกัน

ประวัติกลวงก็โอนใด้ - - ใจดีเกินขอรับ

คนนี้ก็โกงผมเหมือนกัน ติดกล้อง ip เอาของเสียมาติดให้ไม่รับผิดชอบ เคยโพสไว้แต่ไม่รู้หายไปไหน
    เอาใจช่วย แจ้งจับให้ได้ครับ

OverclockZone Member cook's Avatar
    หม้อห้อม ไม้สัก ถิ่นรักพระลอ ช่อแฮศรีเมือง ลือเลื่องแพะเมืองผี

ช่วยดันให้เห็นกันครับ

dekdown's Avatar
    สัตหีบ....ชลบุรี

เริ่มเยอะแล้ว ช่วงนี้ ยังไงก็ระวังกันทุกท่าน พิจารณาให้ดีก่อนซื้อ ท่านใดโดนก็เอาใจช่วยให้ได้เงินคืนโดนไว

OverclockZone Member

ง่ายๆเลยครับ เห็นของราคาถูกๆ ให้เขียนขื่อ ยูเซอร์ วางบนสินค้า ไม่ใช่เอารูปคนอื่นมาใช้ แค่นี้ก็วางใจได้ในระดับหนึ่งแล้ว

OverclockZone Member บุษบา's Avatar

ใช่ครับ

มันบอกมันทำกล้อง CCTV อยู่ แถวๆภาคใต้ ดันบอกมี ของเยอะ จะเอาเพื่มไหม่
    ให้ตายเถอะ
    พรุ้งนี้จะไปแจ้งความประจานมันหน่อย

Quote Originally Posted by online555 View Post
    ง่ายๆเลยครับ เห็นของราคาถูกๆ ให้เขียนขื่อ ยูเซอร์ วางบนสินค้า ไม่ใช่เอารูปคนอื่นมาใช้ แค่นี้ก็วางใจได้ในระดับหนึ่งแล้ว

ใช่ครับตะหงินๆใจแต่แรกละ
    แต่ก็เคยซื้อของใน Overclock มาตลอดคงไม่เป็นไรมั่ง แล้วโทรไปมันดันรับ Line ไปมันก็ตอบ ก็เลย โดนครับ

Quote Originally Posted by ssaard View Post
    คนนี้ก็โกงผมเหมือนกัน ติดกล้อง ip เอาของเสียมาติดให้ไม่รับผิดชอบ เคยโพสไว้แต่ไม่รู้หายไปไหน
    เอาใจช่วย แจ้งจับให้ได้ครับ

ครับผม

OverclockZone Member

ช่วยดัน ได้เงินคืนยัง

Quote Originally Posted by บุษบา View Post
    ใช่ครับ

มันบอกมันทำกล้อง CCTV อยู่ แถวๆภาคใต้ ดันบอกมี ของเยอะ จะเอาเพื่มไหม่
    ให้ตายเถอะ
    พรุ้งนี้จะไปแจ้งความประจานมันหน่อย
    ได้แจ้งความ หรือได้เงินคืนยังครับ

OverclockZone Member jakkritw's Avatar

User นี้ noid333
    เมื่อวานยังเข้าเวปอยู่เลย สงสัย มาหาเหยื่อ

ดัน

OverclockZone Member NE-O's Avatar

มันเข้ามาหากินอีกแล้วระวังกันหน่อยครับ

https://www.overclockzone.com/forums...B-Seagate-sv35

OverclockZone Member kuy's Avatar
    ทุกที่ ที่มีเกรียน

ผมว่าเขาคงไม่ได้ใส่ใจว่าจะมีใครร้องเรียนอะไร เขาก็ยังคงขายของได้
    ถ้ายังไม่เป็นเรื่องราวใหญ่โต ของผมเองก็ถือว่าเป็นกรรมของผม
    ที่ไปเจอคนแบบนี้ เพราะหลักฐานต่างๆ ผมก็ไม่ได้เก็บไว้
    มีแต่ข้อความแชท
    Last edited by ssaard; 15 Mar 2019 at 16:30:02.

Quote Originally Posted by NE-O View Post
    มันเข้ามาหากินอีกแล้วระวังกันหน่อยครับ

https://www.overclockzone.com/forums...B-Seagate-sv35

ขอบคุณครับ

กำลังตามล่ามันอยู่ ตำรวจตามมันอยู่ครับ แจ้งความลงบันทึกประประจำวันหมดแล้ว ที่ สภอ อ พานทองชลบุรีครับ

Quote Originally Posted by ssaard View Post
    ผมว่าเขาคงไม่ได้ใส่ใจว่าจะมีใครร้องเรียนอะไร เขาก็ยังคงขายของได้
    ถ้ายังไม่เป็นเรื่องราวใหญ่โต ของผมเองก็ถือว่าเป็นกรรมของผม
    ที่ไปเจอคนแบบนี้ เพราะหลักฐานต่างๆ ผมก็ไม่ได้เก็บไว้
    มีแต่ข้อความแชท

ครับ
    แต่ไม่อยากให้คนอื่นโดนแบบเราครับ มันเจ็บใจ

Quote Originally Posted by บุษบา View Post
    ขอบคุณครับ

กำลังตามล่ามันอยู่ ตำรวจตามมันอยู่ครับ แจ้งความลงบันทึกประประจำวันหมดแล้ว ที่ สภอ อ พานทองชลบุรีครับ
    คงต้องเอาหลักฐานใน admin แบนเลยครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks