Announcement

Collapse
No announcement yet.

++++ Thermaltake club ++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือตอนนี้ผมใช้ AeroCool PGS Vs-9 Window Edition มันรู้สึกแปลกๆอ่ะคับก็เลยอยากเปลี่ยนเคสไหม่และบอร์ดของผมก็เล็กนิดเดียว GA-G31M-ES2L กับ ซิงค์ 212+ ถ้าเปลี่ยนเคสเป็น V3-V4 แล้วซื้อ mega halem มาใส่คิดว่ามันจะใส่ได้หรือป่าวอ่ะคับ

Comment

• ถ้าใช้ VS-9 อยู่แต่อยากเปลี่ยนเคสด้วยซิงค์ด้วย ผมว่าเปลี่ยนเคสก่อนเอาตัวใหญ่กว่าเดิมจะดีกว่านะ ซิงค์212+ก็ยังสวยอยู่เปลี่ยนทีหลังเอา
      ยิ่งดูลักษณะเมนบอร์ดแล้ว โอกาสที่จะใส่แม้แต่megahalemก็ยังลูกผีลูกคนว่าจะใส่ได้หรือไม่ได้เลยครับ

เมนบอร์ดผมก็วางช่องCPUสูงเหมือนกัน เอาซิงค์Tuniq120exมาใส่(ตัวนี้เตี้ยกว่าmegahalemเล็กน้อย) ปรากฏว่าใส่ได้แต่แนวนอนกับต้องใส่เมนบอร์ดก่อนยัดลงเคสไม่งั้นใส่ไม่ลง แถมตอนใส่เสียวจะทำเมนบอร์ดหักสุดๆเพราะต้องงอบอร์ดด้วยถึงจะยัดลง

Comment

• อัฟหน่อยครับเดิมๆ

Comment

• v3 ด้วยคน

ใช้กล้องมือถือถ่ายมานะ

คอมเน่าๆ กับการจัดสายเน่าๆ

Comment

• ขอแจมด้วยครับ v3 สายไฟรกไปหน่อย

update 11/4/54

จัดสายเพื่อความเรียบร้อย
            Last edited by lovereader; 13 May 2011, 21:25:31.

Comment

• โหดมากทั่น อย่างแน่นเลย

Comment

• Originally posted by spcom.info View Post
                โหดมากทั่น อย่างแน่นเลย
                มันจำเป็น...ครับ

Comment

• มาเป้นสมาชิก TT ด้วยคนครับ

พึ่งถอย v.3 มาแต่ยังไม่มีเวลาประกอบ

ใช้ tuniq กับ psu enermax ตัว 2 พ้ดลม สายสั้นมาก ใส่ยากเลย

แล้วสาย audio ข้างหน้าเสียบกับ SB0090 ยังไงอะครับ
                  Last edited by Depum; 1 Jan 2011, 14:42:16.

Comment

• สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ ขอให้มีความสุขสมหวังตลอดไปนะครับ

Comment

• สวัสดีปีใหม่ 2554
                      ขอให้ทุกท่านในคลับ Tt รำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงครับ

Comment

• V3 จ้า

Comment

• ขอสมัคร สมาชิคด้วยคน Tt Mozart Tx เพชรบุรี

ยังไม่ได้ประกอบรอ ฟิตติ้ง 45 90 อยู่ ของขาดตลาดอ่า
                          เสร๊จเมื่อไหร่เดียวเอามาให้ชมกันน่ะครับ

Comment

• ปูเสื่อกันตอนนี้ไวไปไหม

Comment

• ^^ ไวครับ ฟิตติ้ง ทางผู้ผลิตยังไม่มีเลย ส่งสัยจะนานนนนนนนนนนนน

Comment

• THE HELL PC UPDATE ...

Last edited by rockwell; 8 Jan 2011, 14:23:29.

Comment

Working...
                                X