Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่วนเพื่อนๆที่ใช้เคสแบบมีล้อ ควรระวังกรณีเช่นนี้

Comment

• Originally posted by euro View Post
      จะเปลี่ยน อีกแล้ว
      ถามเฉยๆ พี่หนุ่ม ^ ^

Originally posted by kanut View Post
      อินเทรนด์ อิอิ จะเกี่ยวกะเคสไหมเนี่ยะ
      ชอบตอนคนโยนแล้วบินหายไปเลย 555+

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
        ไม่มีเคส อดได้ สติกเกอร์เลย T_T

ว่าแต่ V750 มายังหว่า TKcom
        เค้าเตรียมไว้ให้แล้ว อิอิ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
          โครงการฉลองสองปีคลับ สำเร็จไปหนึ่งขั้นตอน อิอิ คาดว่าจะเสร็จเร็วๆนี้ ก่อนฉลองสามปีแน่นอน 5555+

น่าจะเอาไปใส่ sonic วิ่งไกลเครื่องจะได้ไม่ร้อนมาก

Comment

• ขอ สติ๊กเกอร์ด้วยได้มั้ยครับท่านประธาน สวยจับใจ

Comment

• เคสสวยๆแหล่มๆ ในคลับมีเยอะละ ลองมาดูแนวแปลกๆดูบ้างคราบ........อิอิ

Comment

• Originally posted by zaleng13 View Post
                ขอ สติ๊กเกอร์ด้วยได้มั้ยครับท่านประธาน สวยจับใจ
                ส่งที่อยู่มาได้เลยครับ ผมกำลัง รวบรวม เพื่อออกไปส่งทีเดียวเลยครับ หลายท่านที่รออยู่ กรุณารออีกนิดนะครับ จะได้ไปทีเดียว
                Originally posted by iCab View Post
                เคสสวยๆแหล่มๆ ในคลับมีเยอะละ ลองมาดูแนวแปลกๆดูบ้างคราบ........อิอิ
                เสียดายสายยางเหรอคับเสี่ยอ๊อฟ ถึงไม่อยากตัดมัน อิอิ แนวมาก รบกวนถ่ายมุมกว้างๆ เอาทั้งเคสเลยยิ่งดีครับ

Comment

• Originally posted by iCab View Post
                  เคสสวยๆแหล่มๆ ในคลับมีเยอะละ ลองมาดูแนวแปลกๆดูบ้างคราบ........อิอิ
                  +ด้วย psu ของอีนังแมกซ์แบบสายงู รับรองแหร่มซู้ดย่อดดดด อิอิ

Comment

• Originally posted by tipgo View Post
                    ส่งที่อยู่มาได้เลยครับ ผมกำลัง รวบรวม เพื่อออกไปส่งทีเดียวเลยครับ หลายท่านที่รออยู่ กรุณารออีกนิดนะครับ จะได้ไปทีเดียว
                    เสียดายสายยางเหรอคับเสี่ยอ๊อฟ ถึงไม่อยากตัดมัน อิอิ แนวมาก รบกวนถ่ายมุมกว้างๆ เอาทั้งเคสเลยยิ่งดีครับ
                    ก็ไม่เชิงหรอกคราบเสี่ยเติ้ล แบบว่าองค์ประกอบมันยังไม่ครบเลย

เด๋ววางๆภาพมุมกว้างน่าจะตามมาคราบ....แบบว่ามันไม่สวยเลยไม่กล้าลง.......^^"

Originally posted by kanut View Post
                    +ด้วย psu ของอีนังแมกซ์แบบสายงู รับรองแหร่มซู้ดย่อดดดด อิอิ
                    ขอยืมของป๋ามาซักตัวได้ไหมน่า เอาแค่ MODU ก็พอละคราบ

Comment

• เม้นแรกของวันนี้เงียบจริงๆ

Comment

• ฝนเยอะ น้ำแยะ เหลือเกิน กทม.เตรียมพร้อมกันหรือยังครับ

Comment

• สติ๊กเกอร์ ยังเหลือไหมครับท่านประธาน อยากได้มั่งจัง

Comment

• เงียบจังเยย เอ้าอีกซักรูปได้80%ล่ะ

Comment

• Originally posted by iCab View Post

รุ่นนี้ท่าจะแรงนะผมว่า...ใช้เบนซิน 91 หรือ 95 คับ อิๆๆล้อเล่นน้าา รอดูตอนต่อไปครับ

Originally posted by lyou View Post
                              เงียบจังเยย เอ้าอีกซักรูปได้80%ล่ะ

อันนี้หลอเหลาเอาการเลยทีเดียว

Comment

• ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ชื่อ หมู > Lian-Li K62

Comment

Working...
                                X