Announcement

Collapse
No announcement yet.

x2 3800+ 2.8 สุดชีวิตแระ ได้แค่นี้ล่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x2 3800+ 2.8 สุดชีวิตแระ ได้แค่นี้ล่ะ

ในที่สุดผมก็ทำสำเร็จแว้ววววว ผมเผด็จศึกน้อง3800ใหมยอมตกเปงของผมที่2.8ได้แว้วคับในที่สุดดดดดดด

ที่วิ่งนี่ไฟ1.525คับ ร้อนมาก สรุปแล้วเทสทั้งหมดที่ผ่านมาได้นั้นเพราะเปิดเคสครับ มะงั้นhang ขนาดเปิดเคสแล้วยัง50องศาเลย แต่มะเปิดแอร์นะ พัดลมตั้งก่างๆมะได้จ่อคับ แมลมพัดเข้าเคสเบาให้มานมีอากาศเเพ่มเฉยๆ

แต่ที่ผ้นมามานมะได้นี่มานมีเหตุผลคับ ลองอ่านดูนะขำๆ

เริ่มต้นจากการเปลื้องผ้า ถอดเอาโปรแกรม ABIT GURU ออกจากเรือนร่างของเธอ เสดแล้วผมก็เริ่มลองเล้าโลมเธออีกครั้ง ผลออกมาปรากฏว่าดีกว่าเดิมากเลยคับ อาการสะบัดสะบิ้งเล่นตัว และอาการเอาแต่ใจนึกจะไปก็ไปแบบตอนแรกหายไปเยอะมากๆ

แต่ด้วยตวามที่ยังใหม่กันอยู่ +กับยังไม่เคยปล่อยให้อะไรๆอะไรมันเลยเถิดมาถึงขนาดนี้ เลยยังมีบางครั้งบางจังหวะระหว่างที่ผม"เล้าโลม"เธอ แล้วอาจจะเผลอ"หนักมือ" หรือ"ผิดท่า"ไปบ้างบางทีนั้นจะยังมีอาการโยเยอยู่บวงที :ag: :ag:

แต่ผมมะสนหรอก มาตั้งขนาดนี้ ใครจาไปยอมหยุดฟระ ฝันไปเหอะ weqweqweqwe weqweqweqwe weqweqweqwe weqweqweqwe weqweqweqwe weqweqweqwe weqweqweqwe ผมก็ทำเปงมึน สวมหัวใจ stress prime2004 เดินหน้าต่อไปด้วย"ไฟปรารถนา" โดยมีเป้าหมายเดียวอยู่ในใจเท่านั้นตือ"วันนี้ล่ะคือวันเผด็จศึก"

และแล้วในที่สุด หลังจากทีโดนผมสวมหัวใจsp2004 เล้าโลมไม่หยุดอยู่5 ช.ม. จนอ่อนระทวยไปทั้งตัว ไม่มีแม้แต่เรี่ยวแรงจะขัดขืนอีกต่อไปแล้ว ผมจึงตัดสินใจว่าตอนนี้ล่ะถึงเวลาแล้ว.....

ขอพี่สักทีเถอะนะน้อง

แล้วด้วยความตื่นเต้น ผมก็รีบลุยทันที รีบจัดท่าอะไรให้เรียบร้อย แล้วอะไรที่ไม่เกี่ยวนี่โยนทิ้งหมดเลย ไม่ว่าจาเปงน้อง bitcomet ,winamp,msn หรืออื่นๆนี่ก็โดนหมด เรียกว่าเหลือแต่ตัวล่อนจ้อนเลย

และแล้ว ในที่สุด"ช่วงเวลาหฤหรรษ์"ของผมกับเธอก็มาถึง

ผมก็ไม่พูดพล่ามทำเพลงกันละ เปิดมาก็ลุยเลย แต่เหงว่ายังแค่ครั้งแรก ผมเลยยังมำแค่เบาๆก่อนด้วยท่า super pi 1M จนในที่สุดเธอก็ถึงจุดสุดยอดไปแล้ว1ที :P ครั้งแรกของผมกับเธอก็ผ่านไปได้ด้วยดีไม่มีปัญหาใดๆ :lol:

แต่ผมยังมะเสดอะ :twisted: มีหรือที่ไอ้หื่นอย่างผมจะพอแค่ทีเดว ฝันไปเหอะ :evil: แล้วผมก็ต่อรอบ2เลย เล่นหนักกว่าเดิมด้วย aqua marks03 ผมกับเธอก็ลุยกันต่อไปเลย ไม่มีพัก เด๋วอารมค้าง

แต่ระหว่างที่ผมกำลังเมามันสือยู่ เธอก็มาชิงถึงเส้นชัยไปก่อนผมอีก :evil: ผมก็หงุดหงิดเล็กๆ เพราะยังมันส์อยู่

แต่ครั้งที่3นี่ผมจะเล่นท่าพลิกแพลง+อุปกรณ์วิตถารแระไง เรียกว่าของจิงล่ะงานนี้ เลยมะรีบ ให้ไปrestartอาบน้ำกิงข้าวก่อง จาได้มาลุยกันแบบเต็มที่ให้มานหายเสี้ยนซักที แล้วพอrestart เสดผมก็ลุยเธอด้วยท่า3dmarks05 ซึ่งครั้งแรกนั้น เกือบเสร็จด้วยกันทั้งคู่แระ ผมดันเผลอไปปิดพัดลมที่ตั้งอยู่ข้างๆผม

เธอบ่นว่าร้อนแล้วก็เลิกกิจกรรมของเรากลางคันทันทีเลย เวง นิดๆหน่อยก็มะได้ test อันสุดท้ายจะเสดอยู่แระ

ผมเลยโมโห ทรีบเปิดพัดลม แต่หมั่นใส้ เลยเปิดแค่เบอร์1 แกล้งมาน มะจ่อด้วย เปิดให้พัดผ่านหน้าผมไปทางเคสเฉยๆ

แล้วผมก็จับเธอมาสำเร็จโทษซะด้วยอาวุธหนัก ใหญ่ยาว ลีลาเยอะ อย่าง3Dmarks05 ทันที 55555555 สะจายยยยยย

และเพื่อความสะใจและไม่ขาดตอนผมก็ต่อด้วยบททดสอบที่โหดร้ายที่สุดอันนึงเลย นั่นคือ 3DMARKS06

นึกเล่นๆแล้วคล้ายๆกับโดนฝรั่งข่มขืนประกบแซนวิชอะมั้ง เพราะทรมานทรกรรมเตรื่องเคราเหลือเกิน แต่ถ้ารักสนุกก็ไม่ต้องกลัวหรอก อย่างมากก็แค่แต๊บ :twisted: :twisted:

จะบอกให้นะน้อง ว่า..."เป็นคอมเราอะต้องอดทน "

แต่ให้ตายดิคับ อีตอนที่ทดสอบcpu นี่เสียวเหลือเกิน กลัวคุณเธอหมดสติจิงๆ เพราะไฟรักของเราทำให้อุณหภูมิปรี๊ดไปที่50"ตลอดเวลา" บางที52ด้วย

แต่ก็นั่นล่ะ ยิ่งเสียวก็ยิ่งมันส์ และแล้วในที่สุดทั้งผมและเธอก็ถึงจุดสุดยอดพร้อมกันในครั้งนี้นี่เอง

มันส์ๆๆๆ เด๋ว burn หน่อยดีก่า เผื่อจะลดไฟลงได้อีกหน่อย อิอิ

นี่คับภาพตอนที่ที่ผมกำลังเผด็จศึกน้องเขาอยู่ :twisted:

แยงแล้ว

Comment

แรงจิงๆเลย

Comment

สุดๆ

Comment

เด๋วมีไปสอยแรมใหม่มาก่อน แล้วเด๋วจะมาลากแซงนะครับผม

หุๆ ๆ ล้อเล่นน่ะครับ ยังไม่รู้เลยว่า แรมใหม่จะลากแซงไปได้รึเปล่าเลย

ไปแระ ... ได้ แรมใหม่มาก่อนแล้วเด๋วค่อยว่ากัน เฟี้ยววว ....~~

Comment

Working...
          X