Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Intel Gen9 Club<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากรอและตามหามานานแสนนานตั้งแต่เปิดตัว ตอนนี้ขอรายงานตัวด้วยคนครั

z370 taichi + i7-9700k ครับผม

Comment

• เดี๋ยวคืนนี้บินกลับเที่ยว 20.45 น.
      ถึงดอนเมือง 22.30 น. คงถึงห้องราวๆ 00.00 น.
      เดี๋ยวอัพรายชื่อให้ครับ

Comment

• โดน กรมอุตุ ต้มละ
        ไหนบอกมีฝน 60% ของพื้นที่ พายุลมแรง ความกดอากาศต่ำทั้งอันดามันและทะเลตีนใต้
        สาสสสส แดดเปี้ยงๆๆๆ เลย
        อุส่าเอาเสื้อกันฝนกับเสื้อกันหนาวมา

Comment

• อนุสาวรีย์ปูดำ

เขาขนาบน้ำ

พิพิธภัณฑ์เรือหลวงลันตา

Comment

• ขอเข้ากลุ่มด้วยครับ
            i7-9700k + Gigabyte Z390 Pro Wifi ครับผม

Comment

• Comment

• อ่าวนาง

Comment

• หาดนพรัตน์ธารา

Comment

• สุสานหอย

Comment

• ที่สุดท้าย วัดถ้ำเสือ

Comment

• ทดสอบความฟิตร่างกาย

Comment

• 1200 กว่าขั้น สรุปเดินต่อไม่ไหว ถึง 820 ขั้น ต้องคลานกลับลงมา (อายฝรั่ง จริงๆ)
                          ต้องเปลื่ยน กางเกง+เสื้อ ด้วย (เหงื่อท่วมเต็มเลย)

Comment

• ของยังไม่มา ขอเข้ากลุ่มก่อนได้ป่ะ 555

//นี่คลับ gen 9 หรือ คลับท่องเที่ยวครับเนี้ย ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by Mysun View Post
                              ของยังไม่มา ขอเข้ากลุ่มก่อนได้ป่ะ 555

//นี่คลับ gen 9 หรือ คลับท่องเที่ยวครับเนี้ย ฮ่าๆ

แจ้งสเปกใว้รอได้ครับ
                              แล้วเดี๋ยวของมาครบ ค่อยเอามาลงอีกทีได้

Comment

• สอบถามหน่อยครับ ไม่เคย oc มาก่อนเลย สามารถศึกษาอ่านตรงไหนที่ไม่ไดเป็นลิงค์ youtube ไหมครับ อยากลองดู
                                ตอนนี้อยากลอง oc แรมจาก 3200 ให้ขึ้นเป็น 3600 ควรปรับอะไรยังไง g.skill triden z 8gb*2 bus 3200 ครับ

และโปรแกรมสำหรับเทสผลนี่มีอะไรบ้างครับ วันนี้ลองเทส aida64 ยังไม่ค่อยเข้าใจนัก แบบเดิมๆซิงค์ลมตัว 590 cpu วิ่งที่ 4.8 อุณหภูมิไป 90 องศา หาก oc ให้วิ่ง 5 คงต้องเปลี่ยนซิงค์ลมใช่ไหมครับ

Comment

Working...
                                X